เมื่อวันศุกร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 10.00 น. บุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสงขลา เข้าร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ศึกษาดูงานพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัดสตูล โดยมีนางสาวพิธพร นิโกบ และนายวัชรพงศ์ ละอองรัตน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสตูล ให้การต้อนรับ ชี้แจงรายละเอียดและร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การขับเคลื่อนพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัดสตูล
ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสตูล
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__3776564-1.jpg)
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/02/279A8B1E-41FB-4B83-A56F-F3AEA30ACF7A-1-810x1080.jpg)
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__3776568-1441x1080.jpg)
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__3776570-1-1441x1080.jpg)