นายสมพงศ์ พละไชย ศึกษาธิการจังหวัดสตูล พร้อมด้วย ดร.สุริยา หมาดทิ้ง รองศึกษาธิการจังหวัดสตูล นางสาวพิธพร นิโกบ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ และนายวัชรพงศ์ ละอองรัตน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสตูล เข้าร่วม แลกเปลี่ยนเรียนรู้และนำเสนอผลการดำเนินงานภายใต้โครงการขับเคลื่อนพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัด ตาม พ.ร.บ.พื้นที่นวัตกรรมการศึกษา พ.ศ.2562
ระหว่างวันที่ 31 สิงหาคม – 2 กันยายน 2565 ณ โรงแรมปรินซ์พาเลซ มหานาค กรุงเทพมหานคร
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__12034185.jpg)
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__12034190.jpg)
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__12034114.jpg)
![](http://edusandbox.satunpeo.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__12034111.jpg)